Giá Vé Máy Bay Hà Nội Nha Trang Jetstar

     

Giá vé máy bay đi Nha Trang Jetstar thành phố du lịch nổi giờ đồng hồ với những phong cảnh thiên nhiên sáng chóe làm cho con bạn ta bị say đắm. Sản phẩm năm có không ít lượt khách cho với tp này để tham quan và nghỉ dưỡng. Với đại dương xanh hòa cùng bờ cát trắng và nắng đá quý đây có tương lai là một vị trí du lịch sẽ không còn khiến chúng ta thất vọng.

Bạn đang xem: Giá vé máy bay hà nội nha trang jetstar


*

Không chỉ bao gồm biển đến Nha Trang ta còn được thưởng thức các món nạp năng lượng ngon, hấp dẫn, trải nghiệm các trò chơi được đầu tư một biện pháp chỉnh chu, khiến cho bạn gồm có khoảnh xung khắc vui vẻ nhất. Đặt vé máy cất cánh đi Nha Trang tại dambritourist.vn để thiết lập cho mình gần như tấm vé với mức giá và khung giờ bay thích hợp nhất.
Nơi đi Nơi đến Giờ đi Giờ đến Thời gian Số Hiệu Chuyến Bay Giá Vé
Hà Nội Nha Trang 15:15 17:05 1h 50m BL 502 599.000
Sài Gòn Nha Trang 06:00 07:10 5h 50m(2h 35m thời hạn nghỉ trên TP. Hồ Chí Minh (SGN) BL 363 599.000
Sài Gòn Hà Nội 09:45 11:50 5h 50m BL 784 599.000

Nơi đi Nơi đến Giờ đi Giờ đến Thời gian Số Hiệu Chuyến Bay Hãng bay Giá vé
Sài Gòn Nha Trang 15:45 16:55 1h 55m BL382 199.000
Sài Gòn Nha Trang 16:05 17:15 1h 00m BL384 199.000

Lưu ý: giá vé bên trên là giá vé một chiều chưa bao hàm thuế phí. Giá bán vé luôn biến đổi theo thời nơi đặt vé.

Xem thêm: Ghé Thăm Công Viên Sư Tử Biển Merlion Park, Công Viên Sư Tử Biển Ở Singapore


Nơi đi Nơi đến Giờ đi Giờ đến Thời gian Số Hiệu Chuyến Bay Hãng bay Giá vé
Hà Nội Nha Trang 15:45 17:40 1h 55m BL382 499.000
Hà Nội Nha Trang 16:05 18:00 1h 55m BL384 499.000

Lưu ý: giá chỉ vé trên là giá chỉ vé một chiều chưa bao hàm thuế phí. Giá vé luôn biến hóa theo thời nơi đặt vé.

Xem thêm: Những Sự Thật Thú Vị Trong Cuộc Sống Không Phải Ai Cũng Biết


Chặng bay Thời gian bay Giá vé Hãng hàng không
Sài Gòn - Nha Trang 1 giờ10 phút 49.000 Vietjet Air
55.000 Jetstar Pacific
299.000 Vietnam Airlines
Hà Nội - Nha Trang 1 giờ 55 phút 399.000 Vietjet Air
390.000 Jetstar Pacific
599.000 Vietnam Airlines
480.000 Bamboo Airways
Đà Nẵng - Nha Trang 1 giờ đồng hồ 00 phút 199.000 Vietjet Air
399.000 Vietnam Airlines
Cần Thơ - Nha Trang 1 tiếng 00 phút 299.000 Vietjet Air
Hải phòng - Nha Trang 1 giờ đồng hồ 45 phút 480.000 Vietjet Air
850.000 Vietnam Airlines

Lưu ý: giá vé bên trên là giá vé một chiều chưa bao hàm thuế phí. Giá bán vé luôn biến đổi theo thời nơi đặt vé.
*

*

*
*

*